MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huy umesainiwa leo tarehe O\ mwezi O2Z 2022

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETA- IKnGedn ; S.LP. 966
Moan ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, s.L.p. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri”) kwa upande mmoja;

NA

E_DLHIN {::QDFRE? Rmﬂzmmu?g S.L.P. 735 y  NYRUATD - pvsnpuza
(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo ‘cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
B | By &

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _Wwime 4

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
SKimminvb wa KuPAEs Aanll: yeuia bher Jeatro ra STop

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IF UATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI .
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania __/, 2 J(‘.‘I‘, 623/; Fundi

atafanya kazi ya I<uPAka Rane)  kwa masharti yaliyo katika MKataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama "Gharama ya Ufundi”
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2. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)
Qhararna ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
Imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri.

3. NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

(2) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi
(b) Kazi ?kfkamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;
{;1 Kazi TH!kamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;
(d) Kazi fklkamf[ih‘.a kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;
:fE]I}BKaz; lkikamilika_ kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
aada ya kukamilika kwa“Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

4.
MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZ|

(@) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 0/ mwezi o2 2022
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
:E?sbgkymbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
aini.

(b) Fledi atakamilisha kazi ndani ya siku toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yatiyofanywa na Mwajiri, siku va
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika. ’

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa
: : maelek
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo. eree

5. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Kujenga S‘ﬁ'ff'fmf”? ¥ fmw?m-‘l(jjkamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja nafchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of materials)
sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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IMESAINIWA NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
MAFUNZO YA UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA
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